ફ્લિપકાર્ટ દિવાળી મોટો સેલ : સ્માર્ટ ટીવી, લેપટોપ અને મોબાઇલ પર સસ્તા ડિસ્કાઉન્ટ મેળવો
|

ફ્લિપકાર્ટ દિવાળી મોટો સેલ : સ્માર્ટ ટીવી, લેપટોપ અને મોબાઇલ પર સસ્તા ડિસ્કાઉન્ટ મેળવો

ફ્લિપકાર્ટ બિગ દિવાળી સેલની બીજી સીઝન રવિવાર એટલે કે 8 નવેમ્બરથી શરૂ થઈ છે. ઉત્સવની સીઝનમાં, ગ્રાહકોને ઓનલાઇન ઇ-કોમર્સ કંપનીના આ મોટા વેચાણમાં ટીવી લેપટોપ, સ્માર્ટવોચ, ઇયરફોન,સહિત ઇલેક્ટ્રોનિક ઉત્પાદનો ખરીદવાની મોટી તક છે. કંપનીનું આ મોટું વેચાણ 8 થી 13 નવેમ્બર સુધી ચાલુ રહેશે. આવો, જાણો આ મોટા વેચાણમાં કંપની દ્વારા કેટલો લાભ આપવામાં આવી રહ્યો છે.

સસ્તામાં સ્માર્ટ ટીવી ખરીદી શકો છો

ઉત્સવની સિઝનમાં ફ્લિપકાર્ટના આ મોટા વેચાણમાં, તમે આ વર્ષની દિવાળીમાં તમારા ઘરે સસ્તી રીતે નવો સ્માર્ટ ટીવી લાવી શકો છો. આ માટે, તમારી પાસે ઘણા પ્રકારનાં વિકલ્પો ઉપલબ્ધ છે. ફિલિપ્સની 50 ઇંચની 4K સ્માર્ટ ટીવી સેલમાં ગ્રાહકોને ફક્ત 33,999 રૂપિયામાં ઉપલબ્ધ કરવામાં આવી રહી છે. આટલું જ નહીં, એક્સચેંજ ઓફર હેઠળ, તમે જૂના ટીવીને બદલીને 11 હજાર રૂપિયા સુધીની વધારાની ઓફર્સનો લાભ પણ લઈ શકો છો.

લેપટોપ પર 11,000 રૂપિયાનું ભારે ડિસ્કાઉન્ટ

કોરોના રોગચાળા દરમિયાન ઘરેથી કામ કરતા લોકોની સંખ્યામાં નોંધપાત્ર વધારો થયો છે. આ સાથે આ રોગચાળાએ લેપટોપની માંગમાં પણ વધારો કર્યો છે. આવી સ્થિતિમાં, જેઓ રાહત દરે લેપટોપ ખરીદવા માંગતા હોય તેમના માટે ફ્લિપકાર્ટનો આ સેલ એક ઉત્તમ તક છે. ફ્લિપકાર્ટ દિવાળી સેલમાં આસુસ લેપટોપ પર ભારે છૂટ મળી રહી છે. 11 હજાર રૂપિયાની છૂટ બાદ ગ્રાહકો આ લેપટોપને 55,990 રૂપિયામાં ઘરે લાવી શકે છે.

એપલ આઇફોન પર વધારાની છૂટ

ફ્લિપકાર્ટ મોટી દિવાળી સેલ 2020 માં ગ્રાહકોને એપલના ફોન આઇફોન XR પર ભારે છૂટ આપવામાં આવી રહી છે. ગ્રાહકો તેને 38,999 રૂપિયામાં ખરીદી શકે છે. GB 64 જીબી આઇફોન એક્સઆર પર પણ રૂ .14,100 નો અતિરિક્ત ડિસ્કાઉન્ટ આપવામાં આવી રહ્યું છે. તે જ સમયે, ગ્રાહકોને 4 બેંક કાર્ડથી ખરીદવામાં 10 ટકા વધારાની છૂટ આપવામાં આવશે.

આ પણ વાચો : ડેટિંગ એપ્સ બન્યા ખતરનાક : 845GB ના પ્રાઇવેટ ફોટો અને ચેટ લીક થતાં ખળભળાટ

સેમસંગ ગેલેક્સી S20+ ઓફરનો લાભ લઈ શકે છે

ફ્લિપકાર્ટ બિગ દિવાળી સેલમાં તમે સેમસંગનો ફ્લેગશિપ ફોન ગેલેસી S20+ ફક્ત 54,999 રૂપિયામાં ખરીદી શકો છો. અમને જણાવી દઈએ કે આ ફોનમાં લગભગ 28,000 રૂપિયાનું ડિસ્કાઉન્ટ આપવામાં આવી રહ્યું છે. આ સિવાય S20+ પર એક્સચેન્જ ઓફર પણ આપવામાં આવી રહી છે, જે અંતર્ગત 14,600 રૂપિયાની વધારાની ડિસ્કાઉન્ટ આપવામાં આવી રહી છે.

Similar Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published.