સસ્તો થયો OPPO ટ્રિપલ કેમેરા, 4230Mah બેટરી + Hd ડિસ્પ્લે ફોન, જાણો કિંમત અહી

સસ્તો થયો OPPO ટ્રિપલ કેમેરા, 4230Mah બેટરી + Hd ડિસ્પ્લે ફોન, જાણો કિંમત અહી..!

એમેઝોન પર તાજેતરમાં લોન્ચ થયેલ Oppo 15 ને ઓછા ભાવે ઉપલબ્ધ કરવામાં આવ્યો.

જો તમે 10 હજાર કરતા ઓછા મૂલ્યનો સારો સ્માર્ટફોન ખરીદવાની યોજના કરી રહ્યા છો, તો ઓપ્પોનો ફોન ખરીદવો એ એક સારો વિકલ્પ હોઈ શકે છે. ખરેખર, એમેઝોન પર તાજેતરમાં લોન્ચ થયેલ Oppo 15 ને ઓછા ભાવે ઉપલબ્ધ કરવામાં આવી રહ્યો છે. ઓપ્પો એ 15 ને ભારતમાં ઓક્ટોબર 2020 માં લોન્ચ કરવામાં આવ્યો હતો, અને તેની કિંમત 10,990 રૂપિયા હતી. હવે એમેઝોન પર આપવામાં આવેલી માહિતી મુજબ, આ ફોન 1000 રૂપિયામાં ખરીદી શકાય છે. તાજેતરમાં લોન્ચ થયેલ ઓપ્પો એ 15 ને ઓછા ભાવે ઉપલબ્ધ કરવામાં આવી રહ્યો છે.

ફોનમાં એઆઈ ટ્રિપલ રીઅર કેમેરા, 4230 એમએએચ બેટરી જેવી સુવિધાઓ આપવામાં આવી છે. ચાલો જાણીએ ફોનની સુવિધાઓ કેવી છે અને આ ઓફર્સ કેવી રીતે મેળવવી.

એમેઝોને ખુલાસો કર્યો છે કે ફોન પર બેંક ઓફર્સ પણ આપવામાં આવી રહી છે. જો તમે ઓપ્પો એ 15 ખરીદવા માટે ફેડરલ બેંક અથવા બેંકઓફ બરોડાના કાર્ડથી ચુકવણી કરો છો, તો તમને 1000 રૂપિયા સુધીની છૂટ આપવામાં આવશે.

બજેટ-કિંમતના ઓપ્પો એ 15 માં વિશેષ સુવિધાઓ

ઓપ્પો એ 15 માં 6.52 ઇંચની એચડી + ડિસ્પ્લે છે. ફોનમાં ઓક્ટા-કોર મીડિયાટેક હેલિઓ પી 35 પ્રોસેસર અને 3 જીબી રેમ છે. ઓપ્પો એ 15 માં 32 જીબી ઇન્ટરનલ સ્ટોરેજ છે, જેને માઇક્રો એસડી કાર્ડ દ્વારા 256 જીબી સુધી વધારી શકાય છે.

આ પણ વાચો : માઇક્રોસોફ્ટ ટીમ્સના વપરાશકારો માટે સારા સમાચાર, હવે 24 કલાક કરી શકસો આ કામ..! 

કેમેરાની વાત કરીએ તો ફોનમાં 13 મેગાપિક્સલનો પ્રાઇમરી કેમેરો છે જેમાં 2 મેગાપિક્સલનો મેક્રો છે અને 2 મેગાપિક્સલનો ડેપ્થ સેન્સર છે. સેલ્ફી માટે સ્માર્ટફોનના આગળના ભાગમાં 5 મેગાપિક્સલનો કેમેરો આપવામાં આવ્યો છે.

ઓપ્પો એ 15 ને પાવર આપવા માટે, 4230 એમએએચની બેટરી આપવામાં આવી છે, જે 10 ડબલ્યુ ચાર્જિંગ સપોર્ટ સાથે આવે છે. કનેક્ટિવિટી માટે, ઓપ્પોના આ ફોનમાં 4 જી એલટીઇ, વાઇફાઇ, બ્લૂટૂથ 5.0, જીપીએસ / એ-જીપીએસ, માઇક્રો-યુએસબી અને 3.5 એમએમ હેડફોન જેક છે.

 

Similar Posts

One Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.