માઇક્રોસોફ્ટ ટીમ્સના વપરાશકારો માટે સારા સમાચાર, હવે 24 કલાક કરી શકસો આ કામ

માઇક્રોસોફ્ટ ટીમ્સના વપરાશકારો માટે સારા સમાચાર, હવે 24 કલાક કરી શકસો આ કામ..!

 
માઇક્રોસોફ્ટ ટીમ્સના વપરાશકર્તાઓ હવે 24 કલાક વોઇસ અને વિડિઓ કોલિંગ કરી શકશે.

માઇક્રોસોફ્ટે તેની પ્લેટફોર્મ ટીમોના વપરાશકર્તાઓ માટે એક સારા સમાચારની જાહેરાત કરી છે. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે યુઝર્સ હવે માઇક્રોસોફ્ટ ટીમ્સ પર 24 કલાક વોઇસ અને વિડિઓ કોલિંગ કરી શકશે. માહિતી માટે, કહો કે 300 જેટલા લોકો તેના પર વોઇસ અને વિડિઓ કોલિંગ બંનેમાં જોડાવા માટે સક્ષમ હશે. 

આ પગલામાઇક્રોસોફ્ટે એક બ્લોગ પોસ્ટમાં કહ્યું છે કે આવતા મહિનામાં, વપરાશકર્તાઓ કનેક્ટેડ રહેશે, તેથી કંપની 24 કલાક મફત વોઇસ  + વિડિઓ કોલ  પ્રદાન કરી રહી છે. 300 થી વધુ લોકો વોઇસ અને વિડિઓ  કોલિંગમાં જોડાઈ શકે છે. માઇક્રોસોફ્ટ ટીમ્સ પર, વપરાશકર્તાઓ હવે 250 જેટલા લોકોનું જૂથ બનાવવા માટે સક્ષમ હશે અને વર્ચુઅલ રૂપાંતર દરમિયાન એક સાથે 49 સભ્યો જોઈ શકે છે. પછી, માઇક્રોસોફ્ટે અન્ય વિડિઓ કોલિંગ પ્લેટફોર્મ ઝૂમ અને ગૂગલ મીટ પ્લેટફોર્મ કરતા થોડા પગલા આગળ વધ્યા છે.

માઇક્રોસોફ્ટ ટીમ્સનો ઉપયોગ કેવી રીતે કરવો ?

માહિતી માટે વપરાશકર્તાઓ માઇક્રોસોફ્ટ એકાઉન્ટ્સ અથવા ટીમ્સ એપ્લિકેશન વિના માઇક્રોસોફ્ટ ટીમ્સ પર વર્ચુઅલ કોલ્સમાં જોડાઈ શકે છે. માઇક્રોસોફ્ટ ટીમો પર હોસ્ટ લિંક્સ દ્વારા લોકોને આમંત્રિત કરી શકે છે. આ લિંક સીધા વેબ બ્રાઉઝરથી એક્સેસ કરી શકાય છે.

આ પણ વાચો : સસ્તો થયો OPPO ટ્રિપલ કેમેરા, 4230Mah બેટરી + Hd ડિસ્પ્લે ફોન, જાણો કિંમત અહી..!

આ સિવાય, કંપનીએ બંને Android અને iOS સંસ્કરણો માટેની ટીમ્સ એપ્લિકેશનમાં કેટલીક વધુ સુવિધાઓ પણ ઉમેરી છે, જેથી વપરાશકર્તાઓ વ્યક્તિગત ઉપયોગ માટે સોફ્ટવેરનો વધુ ઉપયોગ કરી શકે. તાજેતરમાં માઇક્રોસોફ્ટે જાહેરાત કરી હતી કે તે ટીમોના વપરાશકર્તાઓને નવી એપ્લિકેશનને એકીકૃત કરવાની મંજૂરી આપશે, જેથી પ્લેટફોર્મને વધુ ઉત્પાદક બનાવી શકાય.

કંપનીએ તેની બ્લોગtગ પોસ્ટમાં કહ્યું છે કે તે તેમાં 20 નવી એપ્લિકેશનો ઉમેરી રહી છે, જેમાં આસના, હિરેવ્યુ, સોમવાર ડોટ કોમ, સ્લિડો, ટીમફ્લિકટ અને ઘણા વધુ છે. માહિતી માટે, અમને જણાવો કે ટીમ્સ એપ સ્ટોરમાં પહેલેથી જ 700 એપ્લિકેશનો છે.

 

Similar Posts

One Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.