હવે ગૂગલની આ એપ્લિકેશન મફતમાં ઉપયોગ નહીં કરી શકો , યુઝરે ચૂકવણી કરવી પડશે

હવે ગૂગલની આ એપ્લિકેશન મફતમાં ઉપયોગ નહીં કરી શકો , યુઝરે ચૂકવણી કરવી પડશે

ગૂગલ ફોટોઝમાં કેટલાક એડિટિંગ ટૂલ્સનો ઉપયોગ કરવા માટે, તમારે google one સબ્સ્ક્રિપ્શન લેવું પડશે. ગૂગલ તેની ફોટો એપના કેટલાક ફિલ્ટર્સ પેડ કરશે. જે ગ્રાહકોયે  અનલોક કરવા માટે ગૂગલ વન સબ્સ્ક્રિપ્શનની જરૂર પડશે.

ગૂગલ ફોટા સામાન્ય રીતે ફોટો બેકઅપ માટે વપરાય છે. આ એપ્લિકેશન એન્ડ્રોઇડ સ્માર્ટફોનમાં ઇનબિલ્ટ આપવામાં આવી છે. તમે આ એપમાં ફોટા પણ એડિટ કરી શકો છો. તે જ સમયે, તમારે Google ફોટામાં ફોટા રાખવા માટે ચાર્જ ચૂકવવો પડશે. એવા અહેવાલો છે કે તમારે ગૂગલ ફોટોઝમાં કેટલાક એડિટિંગ ટૂલ્સનો ઉપયોગ કરવા માટે ગૂગલ વન સબ્સ્ક્રિપ્શન લેવું પડશે.

સબ્સ્ક્રિપ્શન લેવું પડશે

એક રિપોર્ટ અનુસાર, ગૂગલ તેની ફોટો એપના કેટલાક ફિલ્ટર્સ ચૂકવવા જઈ રહ્યું છે. આ ગાળકોને અનલોક કરવા માટે ગૂગલ વન સબ્સ્ક્રિપ્શનની જરૂર પડશે. ગૂગલનો આ ફેરફાર ફોટો એપના 5.18 વર્ઝનમાં જોઇ શકાય છે. તે જ સમયે, કેટલાક વપરાશકર્તાઓ કહે છે કે આ સુવિધા માટે તેમની પાસેથી સબ્સ્ક્રિપ્શન માંગવામાં આવી રહ્યું છે.

આ પણ વાચો : બનાવો જૂના ટાયરને આવી રીતે ટ્યૂબલેસ, ક્યારેય નહીં પડે પંક્ચર

નવી સેવામાં સારા સાધનો મળશે

એક યુઝરે ટ્વિટર પરની તેની પોસ્ટમાં જણાવ્યું હતું કે ફોટા એપ્લિકેશનમાં હાજર color pop ફિલ્ટરને અનલોક કરવા માટે તેને ગૂગલ વન સબ્સ્ક્રિપ્શન માટે કહેવામાં આવ્યું હતું. વપરાશકર્તાઓએ આના સ્ક્રીનશોટ પણ શેર કર્યા છે. ગૂગલના જણાવ્યા અનુસાર ટૂંક સમયમાં આ એપ માટેની પ્રીમિયમ સેવા શરૂ થવા જઈ રહી છે, જે પછી યુઝર્સને ફોટો એડિટિંગ માટે ઉત્તમ ટૂલ્સ મળશે.

Similar Posts

One Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.