અમિતાભ બચ્ચને પોતાનો સીક્રેટ શોખ જાહેર કર્યા

અમિતાભ બચ્ચને પોતાનો સીક્રેટ શોખ જાહેર કર્યા, જાણીને તમે ચોંકી જાશો..!

કૌન બનેગા કરોડપતિ એ ટીવીનો સૌથી પ્રખ્યાત શો છે. જેને તમામ ઉંમરના લોકો પસંદ કરે છે. આ અઠવાડિયે ‘સ્ટુડન્ટ સ્પેશિયલ’ હતો. જેમાં દેશભરના અનેક બાળકોએ ભાગ લીધો હતો. અને બિગ બી સાથે રમતો રમવાની સાથે સાથે તેને ખૂબ મસ્તી પણ કરી હતી.

સોની ટીવી પર પ્રસારિત થયેલ કૌન બનેગા કરોડપતિ, દર્શકોનો સૌથી પ્રિય શો છે. કારણ કે આ શોની સદીના મહાનુભાવ અમિતાભ બચ્ચન હોસ્ટ કરે છે. ટીવી શો કેબીસીનો આ અઠવાડિયું દરેક માટે ખૂબ જ રસપ્રદ રહ્યું છે. કેબીસીનો આ અઠવાડિયું ‘સ્ટુડન્ટ સ્પેશિયલ વીક’ હતું. જેમાં દેશના ખૂણે ખૂણેથી આવેલા બાળકોએ તેમની કલાથી શ્રોતાઓ તેમજ બિગ બીના દિલ જીતી લીધા છે. શોના તાજેતરમાં ટેલિકાસ્ટ કરેલા એપિસોડમાં કર્ણાટકના ઉદૂપીની અનામ્યા દિવાકર હોટ સીટ પર હતી.

પિતા ફરિયાદ કરતા હતા

અમનાયાને બિગ બીને ખૂબ ગમ્યું કે તેણે તેની સાથેની તેના જીવન સાથે જોડાયેલી ઘણી વાતો શેર કરી. અમિતાભે અમનાયાને કહ્યું કે તેને કારનો ખૂબ શોખ છે અને ભવિષ્યમાં તે પોતાની કાર બનાવતી કંપની ખોલવા માંગે છે. આ સાથે, તેણે એમ પણ કહ્યું કે તે તેની દાદીની ખૂબ નજીક છે. અને તેના પિતા તેને હંમેશા ફરિયાદ કરતા હતા કે તે કેમ વહેલી સવારે ઉઠતો નથી.

બિગ બીએ અમનાયાને એમ પણ કહ્યું હતું કે તે નાનો હતો ત્યારથી જ કાગળના ટુકડા પર તેની સપનાની કારના નામ લખી રહ્યો છે, અને તેને તેના આલમારીમાં રાખે છે. તે જ સમયે, તેમણે તેમની પાંચ સૌથી પ્રિય કારના નામનો પણ ઉલ્લેખ કર્યો.

બિગ બીએ કેબીસી પ્લેટફોર્મ પર ખુલાસો કર્યો હતો કે અભિનેતા હોવા સાથે તેમનું સ્વપ્ન પોતાની કાર બનાવવાનું છે. અને તેઓ ઇચ્છે છે કે તેઓ પણ કેબીસી પ્લેટફોર્મ પરથી પૈસા જીતે અને તેમાંથી તેમની પોતાની કાર કંપની ખોલશે. આ સાથે, તેઓ જરૂરિયાતમંદોને મદદ કરવા માટે આ રકમનો થોડો ભાગ દાનમાં આપવા પણ ઇચ્છે છે.

નાનપણથી જ કારનો શોખ હતો

તે જ સમયે, જ્યારે બિગ બીને તેની પ્રિય કાર વિશે પૂછવામાં આવ્યું, ત્યારે તેણે કહ્યું કે જ્યારે તે નાનો હતો, ત્યારે તે મસ્તાંગને પ્રેમ કરતો હતો અને જ્યારે તે દિલ્હીમાં રહેતો હતો, ત્યારે તેના એક પાડોશી પાસે તે કાર હતી, અને તેણે તે તેને આપી હતી. તે જોઈને તેને પણ ઈર્ષ્યા થઈ. વળી, તેણે એમ પણ શેર કર્યું હતું કે તે તે બ્રાન્ડની કાર ખરીદી શકતો નથી, પરંતુ તે સમયે તેના મિત્ર પાસે તે કાર હતી, ત્યારે તે તેને ક્યારેક-ક્યારેક ચલાવતો હતો.

Similar Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published.