સની સુપર કમ્ફર્ટ પાયજામા ફરી ચાહકોને પૂછ્યું ,તમારું ફેવરિટ ફૂડ શું છે,ચાહકોએ આપ્યો આ હોટ જવાબ

સની સુપર કમ્ફર્ટ પાયજામા ફરી ચાહકોને પૂછ્યું ,તમારું ફેવરિટ ફૂડ શું છે,ચાહકોએ આપ્યો આ હોટ જવાબ

હમણાં કેરળમાં રજાનો આનંદ માહિ રહી સનીએ ફરી પોતાની એક અલગ જલક સાથે ચાહકોને પોતાના પજમાં સાથે એક સવાલ કરીને લોકોના દિલ જીતી લીધા છે.તેને ઇનસ્ટાગ્રામ માં પોતાનો ચમકતા ચહેરા અને હોટ અંદાજથી પજમાં સાથે સવાલ કર્યો હતો કે પજમાં પરના ચિત્રમાં તમારું ફેવરિટ ફૂડ ક્યૂ છે.

તમને જણાવી દઈએ કે સની લિયોન પોતે સારી ઍક્ટિંગની સાથે સાથે તેની નૃત્ય કુશળતા અને પુખ્ત સ્ટાર તરીકેનો તેમનો ઇતિહાસ અને સૌથી વધુ ગુગલ્ડ વ્યક્તિ તરીકે જાણીતો છે.

સનીના પ્રશ્નના વળતાં જવાબમાં તેના ચાહકોએ પણ જવાબ આપીને સનીનું દિલ જીતી લીધું છે, જે લખો લોકોને તેનો પ્રશ્ન પૂછવાનો અંદાજ ગમ્યો છે.

વધુમાં જણાવીએ કે તે એક સરસ રસોઈયા પણ છે અને રસોડામાં વિવિધ વાનગીઓ બનાવવાનું પસંદ કરે છે. સની એ એક ફિટનેસ ફ્રીક પણ છે જે સુનિશ્ચિત કરે છે કે તે પોતાનું દરરોજ કામ કરે છે અને તે ભોજન માટે શું ખાય છે તેના પર પણ ધ્યાન આપે છે.

હકીકતમાં, તે શાકાહારી છે અને તાજેતરમાં જ તેણે સફાઇની વિધિ પણ કરી હતી. જો તમે આશ્ચર્ય પામી રહ્યા છો કે તે દિવસમાં શું ખાય છે, તો સની લિયોનના દૈનિક આહાર પર એક નજર નાખો. તે તાજેતરમાં જ શો મિની ટ્રક પર હતી અને હોસ્ટ મિની માથુર સાથે લાસાગ્ના રાંધવામાં મજામાં મસ્તી કરી હતી

Similar Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published.