ભલેને MI ના ફોન માટે સગાઈ તૂટી,પણ શાઓમી કરશે લોન્ચ જબરજસ્ત ફોન

ભલેને MI ના ફોન માટે સગાઈ તૂટી,પણ શાઓમી કરશે લોન્ચ જબરજસ્ત ફોન

શાઓમી MI એક એવા ફોન લોન્ચની તૈયારીમાં છે કે જે 10 મિનિટમાં સંપૂર્ણ ચાર્જ થશે અને શાઓમી તેનું પરીક્ષણ કરી રહ્યું છે. લગભગ આવનારા દિવસોમાં શાઓમીની દરેક ફોનમાં ઝડપી ચાર્જિંગ જરૂરી બન્યું છે. પરંતુ હવે તે પ્રયાસ કરવામાં આવી રહ્યો છે અને જલ્દી જ માર્કેટમાં mi ના ચાહકો માટે સારા સમાચાર છે.

શાઓમી ગજવશે માર્કેટ નવા ફોન સાથે

ભલે બેટરી ટેક પરનું કામ ખૂબ ન થઈ રહ્યું હોય, પરંતુ ફાસ્ટ ચાર્જિંગ પર ઘણું કામ કરવામાં આવ્યું છે. શાઓમી 200 ડબ્લ્યુ ફાસ્ટ ચાર્જિંગ પર કામ કરી રહી છે. 10 મિનિટમાં ફૂલ ચર્જિંગ સાથે કઈક અલગજ નામ લઈને માર્કેટમાં ઊતરશે.

જોવાનું એ છે કે ચાહકોને કેટલો પસંદ આવશે આ ફોન ?

ચીની કંપની શાઓમી આ માટે 200 ડબ્લ્યુ ફાસ્ટ ચાર્જિંગ ટેકનોલોજી પર કામ કરી રહી છે. આગામી સમયમાં, તે ફ્લેગશિપ સ્માર્ટફોનમાં આપી શકાય છે. જો કે આ એક ટિપ્સેરે આ તકનીકી વિશે ચીની માઇક્રો-બ્લોગિંગ સાઇટ વીબો પર પોસ્ટ કરી છે. ટિપ્સેરે કહ્યું છે કે 200 ડબ્લ્યુ ફાસ્ટ ચાર્જિંગ ટેક્નોલોજી પર કામ કરશે.

આ પણ વાચો : મોબાઈલમાં આટલું ફટાફટ કરી લેજો, ક્યારેય કોઇ તકલીફ નહીં આવે..!

સૂત્રોના જણાવ્યા મુજબ, શાઓમી આ માટે એક રસપ્રદ પદ્ધતિ અપનાવી રહી છે. જેમાં કંપની વાઇડ વાયરલેસ ચાર્જિંગના સંયોજનને 200W ફાસ્ટ સીએચ સાથે જોડવાની યોજના ધરાવે છે.અગાઉ, કંપનીએ તે જ રીતે 185 ડબ્લ્યુ ફાસ્ટ ચાર્જિંગ રજૂ કર્યું હતું. વાયર્ડથી 120 ડબલ્યુ, વાયરલેસ ચાર્જિંગથી 55 ડબ્લ્યુ અને રિવર્સ ચાર્જિંગમાંથી 10 ડબલ્યુ, સી 185 નો સમાવેશ થાય છે.

આ બધા ઉપરાંત, કંપની ફોલ્ડિંગ ડિઝાઇનમાં ઇન્ટર્નલેના ફોન પર પણ કામ કરી રહી છે. શાઓમી તેના તરફથી આ બધા અંગે કોઈ માહિતી મળી નથી.

Similar Posts

One Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.