રેલ્વે ભરતી 2021 : રેલ્વેમાં 10 પાસ માટે 2500 થી વધુ ભરતી, પરીક્ષા વગર નોકરી મળશે
|

રેલ્વે ભરતી 2021 : રેલ્વેમાં 10 પાસ માટે 2500 થી વધુ ભરતી, પરીક્ષા વગર નોકરી મળશે

રેલ્વેમાં નોકરીના ઇચ્છુક લોકો માટે અરજી કરવાની એક સારી તક

સેન્ટ્રલ રેલ્વેએ 2532 ટ્રેડ એપ્રેન્ટિસ પોસ્ટ્સની ભરતી માટે ખાલી જગ્યા આપી છે. રેલ્વે દ્વારા બહાર પાડવામાં આવેલ જાહેરનામા મુજબ વેપાર ટ્રેડ એપ્રેન્ટિસની આ પોસ્ટ્સ માટેની અરજી પ્રક્રિયા આજે એટલે કે 06 ફેબ્રુઆરી 2021 થી શરૂ થાય છે.

રેલ્વેમાં નોકરીના ઇચ્છુક લોકો માટે અરજી કરવાની એક સારી તક છે. સેન્ટ્રલ રેલ્વેને 2532 ટ્રેડ એપ્રેન્ટિસ મળી છે.બંને પર ભરતી માટે ખાલી જગ્યા દોરવામાં આવી છે. આ નિમણૂકો રેલવે ભરતી સેલ (આરઆરસી) હેઠળ વિવિધ વેપારમાં કરવામાં આવશે

રેલવે દ્વારા જારી કરાયેલા જાહેરનામા મુજબ, વેપાર એપ્રેન્ટિસની આ જગ્યાઓ માટેની અરજી પ્રક્રિયા આજથી એટલે કે 6 ફેબ્રુઆરી 2021 થી શરૂ થાય છે. રસ ધરાવતા ઉમેદવારો સત્તાવારતમે www.rrccr.com વેબસાઇટની મુલાકાત લઈને અરજી કરી શકો છો. અમને જણાવી દઈએ કે આ ભરતીઓ મુંબઇ, ભુસાવાલ, પુના, નાગપુર અને સોલપુર સહિતના ઘણા પ્રદેશોમાં ભરતી બહાર પાડવામાં આવી છે.

શૈક્ષણિક લાયકાત

રેલવેમાં ટ્રેડ એપ્રેન્ટિસની આ જગ્યાઓ માટે અરજી કરવા માટે, ઉમેદવારે માન્ય સંસ્થા અથવા બોર્ડમાંથી 10 મી પરીક્ષા પાસ કરવી પડશે.જરૂરી છે. ઉપરાંત, આઈટીઆઈ પ્રમાણપત્ર પણ પોસ્ટ સંબંધિત વેપારમાં હોવું જોઈએ.

વય મર્યાદા કેટલી હોવી જોઇયે

આ જગ્યાઓ માટે અરજી કરવા માટે, ઉમેદવારની લઘુત્તમ વય 15 વર્ષ અને મહત્તમ 24 વર્ષ નક્કી કરવામાં આવી છે. 01.01.2021 ના ​​રોજ વય ગણતરી કરવામાં આવશે.

મહત્વપૂર્ણ તારીખો

અરજીની પ્રારંભ તારીખ – 06 ફેબ્રુઆરી 2021
અરજી કરવાની છેલ્લી તારીખ – 05 માર્ચ 2021

આવી અફરા તફરી : બજેટ પહેલા સેન્સેક્સ 588 પોઈન્ટ્સ તૂટ્યો,શેરબજારમાં અફરાતફરી

અરજી ફી

આ પોસ્ટ્સ માટે અરજી કરવા માટે, ઉમેદવારોએ 100 રૂપિયા ફી ચૂકવવી પડશે. આ ઓનલાઇન ફી અરજી માટેની છેલ્લી તારીખ 05 માર્ચ 2021 છે.

પસંદગી પ્રક્રિયા

રેલ્વેમાં એપ્રેન્ટિસની આ ભરતી માટે, ઉમેદવારોએ કોઈ લેખિત પરીક્ષા અથવા ઇન્ટરવ્યૂ આપવાનો રહેશે નહીં પરંતુ દસમા નંબરના આધારે.યોગ્યતા રચાશે. લાયકાત ધરાવતા ઉમેદવારોની પસંદગી આ મેરિટ લિસ્ટ દ્વારા કરવામાં આવશે. વધુ માહિતી માટે, તમે અહીં સત્તાવાર વેબસાઇટ પર સૂચનાઓ જોઈ શકો છો.

Similar Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published.