ક્રિતી સનન ફરી ટાઇગર શ્રોફ સાથે 'ગણપત' માં જોવા મળશે, KGF ને ટક્કર મારે તેવું પોસ્ટર સામે આવ્યું

ક્રિતી સનન ફરી ટાઇગર શ્રોફ સાથે ‘ગણપત’ માં જોવા મળશે, KGF ને ટક્કર મારે તેવું પોસ્ટર સામે આવ્યું

ક્રિતી સનન બોલિવૂડમાં ટાઇગર શ્રોફની સાથે ફિલ્મ ‘હીરોપંતી’ થી બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરી હતી. તે જ સમયે, આ જોડી ફરી એક સાથે જોવા મળશે.

કૃતિ સનન બોલિવૂડમાં ટાઇગર શ્રોફની સાથે ફિલ્મ ‘હીરોપંતી’ થી બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરી હતી. તે જ સમયે, આ જોડી ફરી એક સાથે જોવા મળશે. હા, ફિલ્મ ‘ગણપત’ ટાઇગર સાથે જોવા જઈ રહી છે.

ટાઇગર શ્રોફે ઇન્સ્ટાગ્રામ પર મોશન પોસ્ટર બહાર પાડ્યું હતું. જેમાં ક્રિતી સાનન એક્શનના અવતારમાં જોવા મળી રહી છે. આ તસવીર શેર કરતા ટાઇગરે લખ્યું કે, “પ્રતીક્ષા પૂરી થઈ ગઈ છે,ફરી એકવાર ટેલેન્ટેડના ઇન્સ ભંડાર સાથે કામ કરવા માટે ઉત્સાહિત છે”.

મંગળવારે ટાઇગર શ્રોફે સોશિયલ મીડિયા પર મોશન પોસ્ટર બહાર પાડ્યું હતું. જેમાં એક બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ બાઇકમાં જોવા મળી હતી. આ તસવીર શેર કરતા અભિનેતાએ લખ્યું, “સાંભળ્યું છે કે તે આવતીકાલે સવારે 10:40 વાગ્યે બરાબર ચાલુ થશે”

આ પોસ્ટર સ્ટોર, દરેક લોકો અનુમાન કરી રહ્યા છે તે એસેનેટરી કોન છે. ચાહકો ક્રિતી સનન, નોરા ફતેહી, સારા અલી અલી ખાનનો સમાવેશ થતો નામ રખાય છે.

મનોરંજક વાતો એ કૃષિ અને આશ્ચર્યજનક વર્ષો વર્ષ ૨૦૧ માં માં સાજિદ નટિદ્વાલા પ્રોડક્શનના સબ્બીર ખાન દિગ્નિશ ફિલ્ટરી કાર કોન જે પછી એક સાથે જોવા. રચનાઓ એકેય વસાહતી કસ્ટ માગે છે જે કૃષ્ણ પાત્રવાળી એસ એક્શન ફિલ્ટ કરી શકાય છે. જે પછીનો ક્રિષ્ટી સનન લેટિફિકેશન કરવામાં આવ્યું.

ગણપત સિવાય ટાઇગર શ્રોફની બેગમાં વધુ બે ફિલ્મો છે, જે અભિનેતાએ થોડા દિવસો પહેલા જ સોશ્યલ મીડિયા પર ટ્વીટ કરીને આપી હતી. આ બંને ફિલ્મો ‘બાગી 4’ અને ‘હીરોપંતી 2’ છે. ટાઇગર કુલ 25 દેશોમાં આ બંને ફિલ્મ્સનું શૂટિંગ કરશે. ફિલ્મ ‘હીરોપંટી 2’ નું શૂટિંગ ડિસેમ્બરમાં શરૂ થવાની સંભાવના છે.

Similar Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published.