આ મહિલાએ તેના બોસને સાવરણીથી માર્યો માર, હવે વીડિયો થયો વાયરલ

આ મહિલાએ તેના બોસને સાવરણીથી માર્યો માર, હવે વીડિયો થયો વાયરલ

ચીનમાં એક મહિલાનો વીડિયો ફટાફટ વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં તેણી પોતાના સાહેબને સાવરણીથી મારતી નજરે પડે છે. આ મહિલા સરકારી કર્મચારી છે અને આરોપ છે કે તેનો બોસ ઘણા દિવસોથી તેને સતાવે છે. આ મહિલા ખૂબ નારાજ હતી જેના કારણે તેણે આ પગલું ભર્યું હતું.

ચીનના હેલોંગજિયાંગ પ્રાંતની એક સરકારી એજન્સીમાં આ ઘટના પ્રકાશમાં આવી છે. તમે વાયરલ વીડિયોમાં જોઇ શકાય છે કે આ મહિલાઓ તેમના સાહેબને સાવરણીથી મારી નાખે છે, તેના મોં પર પાણી ફેંકી દે છે અને ઓફિસમાં રાખેલી ચોપડીઓ અને અનેક વસ્તુઓ સાવરણી ટેબલ પરથી ફેકે છે.

આ સમગ્ર ઘટના દરમિયાન, આ મહિલાનો બોસ તેની ખુરશી પર બેસે છે અને પોતાને બચાવવા પ્રયત્ન કરે છે. તે જ સ્ત્રી કેટલીકવાર તેના બોસ પર હુમલો કરે છે, તેણી ઘણી વાર ફોન પર વાત કરતી અને ચાલતી જોઇ શકાય છે.

મહિલાએ આરોપ લગાવ્યો છે કે તેના બોસે ત્રણ પ્રસંગોએ તેને અશ્લીલ સંદેશા મોકલ્યા હતા. તેણે એમ પણ કહ્યું હતું કે તે ઑફિસમાં અન્ય મહિલાઓ સાથે પણ ચેનચાળા કરવાનો પ્રયત્ન કરતો હતો. આ જ વ્યક્તિ આ વીડિયોમાં વારંવાર કહેતો હતો કે તેણે આ સંદેશા માત્ર મજાક તરીકે મોકલ્યા છે.

અહેવાલો અનુસાર, વોંગ નામનો આ વ્યક્તિ સરકારની ગરીબી નિવારણ એજન્સીનો ડેપ્યુટી ડિરેક્ટર હતો. આ ઘટના બાદ તેને બરતરફ કરવામાં આવ્યો છે. મહિલાને સોશિયલ મીડિયા પર ઘણો સપોર્ટ મળી રહ્યો છે અને લોકો તેના બોસ સામે કાર્યવાહી કરવા માટે તેનો સમર્થન આપી રહ્યા છે.

ચીનની સમાચાર અહેવાલ મુજબ આ વ્યક્તિ આંતરિક તપાસ બાદ દોષી સાબિત થઈ છે. આ અહેવાલમાં એવું પણ કહેવામાં આવ્યું છે કે તે એક શિસ્ત વિનાનો વ્યક્તિ છે અને ઘણી વખત તેની મર્યાદા ભૂલી જાય છે. આ ઘટના પ્રકાશમાં આવ્યા બાદ આ વ્યક્તિ પર કાર્યવાહી કરવામાં આવી છે.

રિપોર્ટ અનુસાર સરકારી એજન્સીના વહીવટીતંત્રે આ મામલે મહિલા વિરુદ્ધ કોઈ કાર્યવાહી કરી નથી. માનવામાં આવી રહ્યું છે કે વહિવટી તંત્ર દ્વારા આ મહિલા પણ માનસિક સમસ્યાથી પીડિત હોવાથી કોઈ પગલા ભર્યા નથી.

નોંધપાત્ર વાત એ છે કે ચીનના નારીવાદી કાર્યકર્તા લુ પિનએ મુલાકાતમાં જણાવ્યું હતું કે આવા કિસ્સાઓમાં મોટાભાગની સ્ત્રીઓને શોષણનો સામનો કર્યા પછી પણ ચૂપ રહેવું પડે છે, કારણ કે સ્ત્રીઓ ઘણીવાર કામના સ્થળે જાતીય સતામણીમાં નોકરી ગુમાવવાનું જોખમ રહે છે.

Similar Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published.