લ્યો બોલો ! બે બહેનોનો એક બોયફ્રેન્ડ સાથે રહેવા ,જમવા અને ગર્ભવતી થવા માંગે છે

લ્યો બોલો ! બે બહેનોનો એક બોયફ્રેન્ડ સાથે રહેવા ,જમવા અને ગર્ભવતી થવા માંગે છે

Relationship

દુનિયા પણ આશ્ચર્યજનક છે. ઑસ્ટ્રેલિયાની આના અને લ્યુસી ડીસિંક જોડિયા બહેનો છે અને તે જ રીતે એક સાથે પોતાનું જીવન જીવવા માંગે છે. બંનેએ પોતાનું જીવન બે જીવન, એક જીવન બનાવ્યું છે. તે એક જ સમયે બધું કરવાનું પસંદ કરે છે. ભલે બધું સારું છે, પરંતુ તેનો બોયફ્રેન્ડ પણ સરખો છે એટલેકે એક જ છે.

બંને બહેનો સાથે નહાવા જાય છે

આ બંને બહેનો થોડા સમય પહેલા TLC એક્સ્ટ્રીમ સિસ્ટર્સ નામના શોમાં પણ સાથે જોવા મળી હતી. લ્યુસી અને આના એક સાથે ખાય છે, એકસરખાં વસ્ત્રો કરે છે, સાથે મળીને વર્કઆઉટ કરે છે, નહાવું અને સાથે વોશરૂમમાં પણ એક સાથે જાય છે.મતલબ પોતાની દૈનિક ક્રિયા બને બહેનો એક સાથે કરે છે.

સગર્ભા એક સાથે રહેવા માંગે છે

સૌથી આશ્ચર્યજનક વાત એ છે કે બંને બહેનોનો પણ એક સરખો બોયફ્રેન્ડ છે. બંને બહેનો બેન સાથે સુવે છે અને સાથે ગર્ભવતી થવા માંગે છે. બંનેએ એમ પણ કહ્યું છે કે તેઓ બને સાથે મળીને ગર્ભવતી થવા માંગે છે એટલેકે માતા પણ એક સાથે બનવા માંગે છે.

કાયદો લગ્નજીવનમાં અડચણ ઉભી કરી

તેનો બોયફ્રેન્ડ બેન 40 વર્ષનો છે. બેને તેને કહ્યું કે તે તેમની વચ્ચેના બંધનને સમજી શકે છે અને આ બંને સાથે સંબંધ બાંધવામાં તેમને કોઈ મુશ્કેલી નથી. લ્યુસી અને અના 2012 માં બેનને મળ્યા હતા. બંને બેન સાથે લગ્ન પણ કરવા માગે છે પરંતુ ઑસ્ટ્રેલિયન કાયદા મુજબ આવું નથી થઈ રહ્યું. ઑસ્ટ્રેલિયા મેરેજ એક્ટ 1961 મુજબ, એક જ વ્યક્તિના બે લગ્ન ન હોઈ શકે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *