દાદીમાને શ્રદ્ધાંજલી આપવા સ્વર્ગ સુધી બનાવી સીડી જુવો અહી

દાદીમાને શ્રદ્ધાંજલી આપવા, સ્વર્ગ સુધી બનાવી સીડી, જુવો અહી

કુટુંબ સ્ત્રી અને પુરુષના જાતીય સંબંધ દ્વારા સામાજિક માન્યતા મેળવીને પારસ્પરિક ક્રિયા દ્વારા ઉપજાવતા આંતરસંબંધ લગ્નને કારણે બને છે. સામાજિક માન્યતા પ્રાપ્ત સ્ત્રી-પુરુષ જાતીય સંબંધ વડે ઉત્પન્ન થતા સંતાનોને કુટુંબ સંતાનના ઉછેરની જવાબદારી લે છે અને તેમને હક્ક અને ફરજો આપવામાં આવે છે. કુટુંબ સંસ્થા સમાજમાં અગત્યની ભાગ ભજવતી સંસ્થા છે. કુટુંબના સભ્યોનો ઉછેર અને જવાબદારીનું કાર્ય કુટુંબ કરે છે.

હવે વાત છે કે જયારે સગા અથવા સ્નેહી સંબંધીઓ મિત્રો ,આપડા કોઈ પ્રિયજન નું નિધન થાય છે ત્યારે ” શ્રદ્ધાંજલિ” આપતા હોઈએ છીએ.એ સમયે આપદે દુખમાં ભાગીદાર થતાં હોઈએ છીયે.પણ આ કાર્ય પણ સરળ હોતું નથી, કેમકે આવા કપરા સમયે શું કહેવું તે જાણવું મુશ્કેલ છે. કેટલીકવાર લેખિત શોક સંદેશ તમારી લાગણીઓને વધુ સારી રીતે વર્ણવે છે.

હવામાં એક વિશાળ દાદર બનાવ્યું

આજની ટેક્નોલોજી ભરી અને ફાસ્ટ જિંદગીમાં કોઈ પાસે સમય જ નથી.સુખના પ્રસંગો હોય કે દુખના,આજે કોઈ પાસે પહેલાની જેમ કોઈપાસે ટાઈમ જ નથી રહ્યો.અહી વાત છે એક એવા વ્યકિની કે જેને પોતાની દાદીને અલગ અંદાજમાં શ્રદ્ધાંજલિ પાઠવી છે.

સ્વર્ગ સુધી બનાવી સીડી બનાવી

એક ચીની કલાકારને તેની દાદી પ્રત્યે પોતાનો પ્રેમ વ્યક્ત કરવાની એક અનોખી રીત મળીને લોકોને મુગ્ધ કરી દીધા છે. હવામાં એક વિશાળ દાદર.આ અદભૂત ફોટોગ્રાફ્સમાં સોમવારે દક્ષિણ-પૂર્વી ચીનના ક્વાનઝોહમાં ફટાકડા વડે બનાવવામાં આવેલી 1,650 ફૂટ સીડી બતાવવામાં આવી છે.આ શહેરના મૂળ કલાકાર અને હવે ન્યુ યોર્કમાં આવેલા એક કલાકારનું આ ગુઓકિયાંગનું કામ છે.

માણસ શે ગમે ઈ કેય સાંભળો : મહિલાનો દાવો,એલિયન્સ ઘણી વખત અપહરણ કરી શરીર પર બનાવ્યા ખાસ નિશાન

લાખોલોકો એ નિહાળી આ અદ્ભુત શ્રદ્ધાંજલિ

સીડી, જે ધાતુના વાયર અને એલ્યુમિનિયમથી બનેલી હતી, તે ગનપાવડરથી ભરેલી હતી અને ગરમ હવાના બલૂનના તળિયે જોડાયેલ હતી.વિશેષ સામગ્રીથી બનાવવામાં આવેલું આ બલૂન નજીકના હિયુ આઇલેન્ડના કાંઠેથી બોટમાંથી ઉતારવામાં આવ્યું હતું.

સ્કાય લેડર’ તરીકે ઓળખાતા, આ પ્રોજેક્ટ બનાવવા 21 વર્ષો લાગ્યા

‘સ્કાય લેડર’ તરીકે ઓળખાતા, આ પ્રોજેક્ટ 21 વર્ષો પહેલા જ્યારે ઇંગ્લેંડના બાથની મુલાકાતે આવી રહ્યો હતો ત્યારે મિસ્ટર કાઈના સ્વપ્ન તરીકે શરૂ થયો હતો. તેમણે આર્ટ ગેલેરીની વિંડો પર ડિઝાઇનનો ડ્રાફ્ટ દોરીને પ્રદર્શનની રચના કરી.તેણે કહ્યું હતું કે તે એક અદભૂત ફટાકડા તેના પર મૂકવા માંગતો હતો જે એક કલાકાર બનવાના તેના સપનાને ટેકો આપવા માટે તેની દાદીનો આભાર માનશે.આર્ટિસ્ટે જણાવ્યું કે, ‘મારી દાદીનો જન્મ ક્વાનઝૂના નાના ફિશિંગ ગામમાં થયો હતો અને તેના પૌત્રને તેના કલાત્મક સ્વપ્નને સાકાર કરવા માટે માછલી વેચવામાં આવી હતી.’સીડી ગનપાવડરથી ભરેલી હતી અને ગરમ હવાના બલૂનના તળિયે જોડાયેલ હતી

ચીનના સૌથી પ્રખ્યાત ફટાકડા કલાકાર તરીકે, શ્રી કેએ દેશમાં 2008 માં બેઇજિંગ ઓલિમ્પિક્સના ઉદઘાટન સમારોહ સહિત દેશમાં શ્રેણીબદ્ધ આંતરરાષ્ટ્રીય કાર્યક્રમો માટે ચશ્મા બનાવ્યા હતા.પેઇન્ટિંગ્સ બનાવવા માટે ગનપાઉડરનો ઉપયોગ કરવા માટે તે ખૂબ જાણીતો છે. 2013 માં, તેમણે ગનપાઉડર વિસ્ફોટોની અસરથી તેમના વતન ક્વાનઝોહનું એક વિશાળ 80 ફુટ લાંબી પેઇન્ટિંગ બનાવ્યું, જેને પાછળથી ક્રિસ્ટીએ 6 1.6 મિલિયનમાં હરાજી કરી

Similar Posts

One Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.