આ એક્ટર બાળપણમાં ‘લેડી ગુંડા’ હતી, હવે તેના ગ્લેમરસ કેરેક્ટર, બોલ્ડ સ્ટાઇલ માટે જાણીતી છે

Entertainment Fashion & Beauty

બોલિવૂડની ગ્લેમરસ અને સુંદર અભિનેત્રીઓમાંની એક બિપાશા બાસુ આજે 7 જાન્યુઆરીએ પોતાનો જન્મદિવસ ઉજવી રહી છે. અભિનેત્રીનું વ્યવસાયિક જીવન અને વ્યક્તિગત જીવન હંમેશા ચર્ચામાં રહે છે. આજે તેના જન્મદિવસ પર આવો, તેના બાળપણનો રમુજી ઉપસંહાર વિષે જાણો.

બિપાશા બાસુ

બિપાશા બાસુને બાળપણમાં સ્કૂલમાં લેડી ગુંડા કહેતા હતા. બિપાશાએ ખુદ આ વાતનો ખુલાસો કર્યો હતો. સ્કૂલના સમય દરમ્યાન તેના દુષ્કર્મો અને કબરના વલણનો ઉલ્લેખ કરતાં તેણે કહ્યું હતું કે તેઓ બધાને મહિલા ગુંડાઓ કહેવામાં આવતા હતા.

બિપાશા બાસુ

બિપાશાએ કહ્યું હતું કે- હું મારા હાથમાં લાકડી લઇને ફરતો હતો અને પોતાની જાતને ઝડપથી બતાવવાનો પ્રયાસ કરતા કોલોનીના છોકરાઓને મારી નાખતો હતો. શાળાના દિવસો દરમિયાન, હું નાનો હતો અને હું એક મોનિટર થતો હતો. જ્યારે ઉચા છોકરાઓ ગુંડાગીરી કરતા હતા.

બિપાશાની આ વાર્તા સાંભળીને, તેના બાળપણના દુર્ઘટનાઓનો અંદાજ લગાવી શકાય છે. તેણે એક ઇન્ટરવ્યુમાં જણાવ્યું હતું કે તે બાળપણમાં એક કબરની જેમ રહેતી હતી. પરિવારના લાડ લડાવવાથી તેઓ બગડ્યા. તેઓ ઘણાં દુષ્કર્મ કરતો.

બિપાશા બાસુ

પોપ્યુલર બિપાશા સ્કૂલની એન્ટિક્સને કારણે પણ ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીનું મોટું નામ છે. શોબિઝમાં મોડેલિંગ કરીને પોતાની કારકિર્દીની શરૂઆત કરનાર બિપાશા આજે ફિલ્મ ઉદ્યોગની સફળ અભિનેત્રીઓમાં ગણાય છે.

અર્જુન રામપાલની પૂર્વ પત્ની મેહર જેસિયાએ તેને કોલકાતાની એક હોટલમાં જોયો. મહેરને બિપાશાને મોડેલિંગમાં હાથ અજમાવવાની સલાહ આપી હતી. બિપાશાએ મોડેલિંગમાં પોતાનું નસીબ અજમાવ્યું. તે જ વર્ષે તેણે ગોદરેજ સિંથોલ સુપરમોડેલ હરીફાઈ જીતી અને મિયામીમાં વર્લ્ડના ફોર્ડના  મોડેલ્સ સુપરમોડલનું પ્રતિનિધિત્વ કર્યું.

બિપાશા બાસુ

વિનોદ ખન્ના દ્વારા ગોદરેજ સિંથોલ સુપરમોડેલ હરીફાઈમાં બિપાશાની નોંધ લેવામાં આવી હતી. તેણે અભિનેત્રીને તેમના પુત્ર અભિનેતા અક્ષય ખન્નાની સામે હિમાલયના પુત્રની સામે કામ કરવાની ઓફર કરી હતી, પરંતુ બિપાશાને લાગ્યું કે તે અભિનય માટેનો યોગ્ય સમય નથી, તેથી તેણે તે ઓફર લીધી નહીં. જયા બચ્ચને પણ બિપાશાને શરણાર્થીમાં સુનિલ દત્તની વિરુદ્ધ કામ કરવા ખાતરી આપી હતી, પરંતુ તે થયું નહીં.

વર્ષ 2001 માં, બિપાશાએ વિજય ગલાનીની અજનાબીમાં અક્ષય કુમારની વિરુદ્ધ નકારાત્મક ભૂમિકા ભજવી હતી. બિપાશાને તેની પહેલી ફિલ્મ માટે બેસ્ટ ફીમેલ ડેબ્યૂ માટે ફિલ્મફેર એવોર્ડ મળ્યો હતો. આ પછી, તેમને ફિલ્મોની લાઇન મળી.

બિપાશા રાજ, આંખેન, ગુણાહ, જિસ્મ, પેવમેન્ટ, રુદ્રાક્ષ, લોહી, સગડ, ચહેરો, વરસાદ, કોઈ પ્રવેશ, અપહરણ, કોર્પોરેટ, ધૂમ 2, નો ધૂમ્રપાન, ધ્યેય, રેસ, બચના એ હસીનો, ઓલ ધ બેસ્ટ, દમ મારો દમ, પ્લેયર્સ, રાજ 3 ડી, એકલા, ક્રિએટર્સ 3 ડી સહિતની ઘણી ફિલ્મોમાં પોતાનો અભિનય જાદુ કર્યો. બિપાશાના ગ્લેમરસ અને બોલ્ડ પાત્રો રાજ, ગુનાહ, જિસ્મ, પેવમેન્ટ, માધોશી જેવી ફિલ્મોમાં લોકપ્રિય થયા. તેની છેલ્લી ફિલ્મ પાંચ વર્ષ પહેલાં એલોન હતી, જેમાં તે તેના પતિ કરણ સિંહ ગ્રોવર સાથે જોવા મળી હતી.

બિપાશા પોતાના પ્રેમ-અફેર્સને કારણે પણ ઘણી હેડલાઇન્સ બનાવી ચૂકી છે. દીનો મૌર્ય સાથેના તેના સંબંધો ઘણી ચર્ચાઓએ ભેગા કર્યા છે. આ પછી, બિપાશાએ જ્હોન અબ્રાહમ સાથે પણ લાંબા સંબંધ બાંધ્યા હતા. તેમના રિલેશનશિપ પર પણ ઘણી વાતો થઈ હતી, પરંતુ લગભગ નવ વર્ષ ચાલ્યા પછી તેમનો સંબંધ તૂટી ગયો હતો. 2016 માં બિપાશા બાસુએ તેના સહ-સ્ટાર કરણ સિંહ ગ્રોવર સાથે લગ્ન કર્યા. બંનેની મુલાકાત 2015 માં અલોન ફિલ્મના સેટ પર થઈ હતી. બિપાશા આજકાલ તેની લગ્ન જીવન વિશે ચર્ચામાં છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *