સ્ટાઇલિશ રીતે દોડીને ઘુવડે કૂદકો માર્યો, વીડિયો જોયા બાદ લોકોના ઉડી ગયા હોંશ

સ્ટાઇલિશ રીતે દોડીને ઘુવડે કૂદકો માર્યો, વીડિયો જોયા બાદ લોકોના ઉડી ગયા હોંશ

Viral World

આપણી પૃથ્વી પર ઘણા પ્રકારના પક્ષીઓ હાજર છે, પરંતુ ઘુવડનું નામ સાંભળીને લોકોના કાન ભા રહે છે. ઘુવડની મોટી આંખો સરળતાથી કોઈનું ધ્યાન આકર્ષિત કરે છે. આજકાલ એક અદ્ભુત ઘુવડનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી હેડલાઇન્સ બનાવી રહ્યો છે. આ વીડિયો એટલો રમૂજી છે કે લોકો તેને વારંવાર જોતા હોય છે. આ જ કારણ છે કે હવે દરેક વ્યક્તિ આ વિડીયોને ખુબ પસંદ કરી રહ્યો છે. વીડિયોએ દરેકનું દિલ જીતી લીધું છે.

“Wanna see how high I can jump? Pretty cool, huh? from aww

જે વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ફરી રહ્યો છે તેની શરૂઆત ઘુવડ સાથે કેમેરા તરફ ચાલી રહી છે. આ વિડીયોની જેમ, ઘુવડ એકદમ સ્ટાઇલિશ રીતે આગળ ચાલવાનું શરૂ કરે છે અને અચાનક જોરથી કૂદકો મારીને તેને બતાવે છે. જાણે તેને કોઈ પીડિત મળી ગયો હોય. વિડીયો સાથેની કેપ્શનમાં લખ્યું છે, “હું જોવા માંગુ છું કે હું કેટલો ઉંચો કૂદી શકું? મહાન,? ”

ઘુવડના આ કૃત્યથી લોકોનું દિલ હારી ગયું. પરિણામે, સોશિયલ મીડિયા પર ટિપ્પણીઓનો પૂર આવ્યો. આ વીડિયો જોયા બાદ કેટલાક લોકો કહી રહ્યા છે કે તેઓ પણ ઘુવડ ઉછેરવા માંગે છે. તે જ સમયે, કેટલાક અન્ય વપરાશકર્તાઓ અગાઉ ઘુવડથી ડરતા હતા, પરંતુ આ વીડિયો જોયા પછી તેમનો ડર ક્યાંક ગાયબ થઈ ગયો. આ સિવાય અન્ય લોકોએ વિડીયો પર અલગ અલગ પ્રકારની ટિપ્પણીઓ કરી હતી.

આ વીડિયો reddit પર શેર કરવામાં આવ્યો છે, જ્યાં લોકો તેને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે. જ્યારે પણ સોશિયલ મીડિયા પર આ પ્રકારનો અલગ વિડીયો પોસ્ટ કરવામાં આવે છે, ત્યારે લોકો તેના પર ઝડપથી પોતાની પ્રતિક્રિયા નોંધાવે છે. આ સાથે, લોકો આ વીડિયોને ઉગ્રતાથી શેર કરે છે, જે પછી ઇન્ટરનેટ જગતમાં આ વીડિયોની ચર્ચા થઈ રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *