શિક્ષક 3 વર્ષમાં એક પણ દિવસ શાળાએ નહોતો ગયો, છતાં 1 કરોડ કમાયા! જાણો કેવી રીતે

શિક્ષક 3 વર્ષમાં એક પણ દિવસ શાળાએ નહોતો ગયો, છતાં 1 કરોડ કમાયા! જાણો કેવી રીતે

Viral World

દરેક કામમાં કર્મચારીઓ માટે કેટલીક સુવિધાઓ આપવામાં આવે છે. ખાસ કરીને શિક્ષકની નોકરીમાં તેમને બાળકોની સંભાળ રાખવા માટે પણ રજા મળે છે. ઇટાલીનો એક શિક્ષક આવી બધી રજાઓ સહિત લગભગ 3 વર્ષ સુધી શાળાએ ગયો ન હતો અને આ દરમિયાન તેણે 1 કરોડ રૂપિયા કમાયા.

આ 47 વર્ષીય ઇટાલિયન શિક્ષકે કુલ 769 દિવસ સુધી શાળાએ ન જવાનો ખેલ કર્યો. આ માટે તે ક્યારેક પોતાની બીમારીનું બહાનું કાઢતો અને ક્યારેક બીમારી અને બાળકોની સંભાળ માટે. તે જે શાળામાં ભણાવતો હતો તેના લોકો તેના પ્રત્યે સહાનુભૂતિ ધરાવતા હતા, પરંતુ શું કોઈને ખબર હતી કે અંતે શિક્ષક શું રમી રહ્યો છે?

ગણિતના શિક્ષકે એક મહાન ગણતરી કરી

જે શિક્ષકે આ પરાક્રમ કર્યું છે, તે સિસિલીના પોર્ડેનોનમાં ઇસ્ટીટુટો ટેકનીકોમાં બાળકોને ગણિત શીખવતો હતો. તેણે આ રજાઓનું આયોજન પણ ખૂબ કાળજીપૂર્વક કર્યું હતું. 3 વર્ષમાં કુલ 1095 દિવસ છે. તેમાંથી 312 શનિવાર અને રવિવાર છે – જે સપ્તાહની રજાઓ છે. આ સિવાય જાહેર રજાઓની લાંબી યાદી પણ શિક્ષક દ્વારા બહાર કાવામાં આવી હતી. તે પછી, શાળામાંથી કુલ 769 દિવસની રજા જરૂરી હતી. આ માટે તેણે પોતાના અને બાળકોના બીમાર રહેવાના બહાના કાઢયા અને રજા સાથે સહાનુભૂતિ પણ મેળવી.

વેકેશનના બહાને લાખો રૂપિયા કમાયા

માંદગીનું બહાનું સાબિત કરવા માટે, તેમણે તેમના ફેમિલી ડોક્ટરનું પ્રિસ્ક્રિપ્શન પણ લીધું હતું, જે કાયદેસર રીતે મેડિકલ પેપરવર્કમાં કામ કરશે. શિક્ષકની લાંબી રજા જોયા બાદ તેમના સાથીઓએ પોલીસનો સંપર્ક કર્યો અને તેમના ગુમ થવા પાછળનું કારણ જાણવાનો પ્રયાસ કર્યો. જ્યારે પોલીસને ખબર પડી ત્યારે ખબર પડી કે આ વ્યક્તિ 3 વર્ષથી કન્સલ્ટન્ટ તરીકે બીજી નોકરી કરતો હતો અને શાળામાં બાળકોની સંભાળ રાખવાનો ndingોંગ કરતો હતો. જ્યારે પોલીસને આ વ્યક્તિના ટોલ પેમેન્ટ અને હોટલ બુકિંગના રેકોર્ડ વિશે માહિતી મળી, ત્યારે આખી વાર્તા પ્રકાશમાં આવી. એકંદરે, તેણે એક જ સમયે બે જુદી જુદી નોકરીઓમાંથી લગભગ 1 કરોડની કમાણી કરી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *