માત્ર 1 લાખ રૂપિયાનું રોકાણ કરીને દર મહિને લાખોની કમાણી, જાણો કેવી રીતે શરૂ કરવું?

માત્ર 1 લાખ રૂપિયાનું રોકાણ કરીને દર મહિને લાખોની કમાણી, જાણો કેવી રીતે શરૂ કરવું?

Business Money

આજના સમયમાં દરેક વ્યક્તિ પોતાનો બિઝનેસ શરૂ કરવા માંગે છે, પરંતુ આ માટે ઘણા પૈસાની જરૂર છે. જો તમે પણ તમારો પોતાનો વ્યવસાય શરૂ કરવા માંગતા હો, અથવા વધારાની આવક ઇચ્છતા હો, તો તમારી પાસે એક સારી તક છે. જ્યાં, તમે ઓછા રોકાણ સાથે તમારો વ્યવસાય શરૂ કરી શકો છો. હકીકતમાં, રતન ટાટા-રોકાણ કરેલ સ્ટાર્ટઅપ કંપની જેનરિક આધાર આ તક આપી રહી છે. તમે આ કંપનીની ફ્રેન્ચાઇઝી દ્વારા ઘણા પૈસા કમાવી શકો છો.

માત્ર 1 લાખ રૂપિયાનું રોકાણ કરીને પ્રારંભ કરો

જો તમે ઓછા રોકાણમાં નફાકારક વ્યવસાય કરવા માંગતા હોવ તો તમારા માટે વધુ સારો વિકલ્પ છે. કોઈપણ વ્યક્તિ સામાન્ય આધાર ફ્રેન્ચાઈઝી લઈ શકે છે. આ બિઝનેસ શરૂ કરવા માટે માત્ર 1 લાખ રૂપિયાનું રોકાણ કરવું પડશે. આ ફ્રેન્ચાઇઝીનો સૌથી મોટો ફાયદો એ છે કે કંપની તેના ભાગીદારોને 40% સુધી માર્જિન આપે છે, જ્યારે મોટી ફાર્માસ્યુટિકલ કંપનીઓ મહત્તમ 15-20% માર્જિન આપે છે. કંપની 1000 પ્રકારની સામાન્ય દવાઓ આપશે. આ દવાઓ પર ગ્રાહકોને 80 ટકા સુધીની છૂટ મળે છે.

આમાં સૌથી મોટો ફાયદો એ છે કે કંપની જે પણ ઓનલાઈન દવા મંગાવશે. જો તે તમારા શહેરમાંથી છે, તો તમને આ ઓર્ડર મળશે.કંપનીએ આપેલી માહિતી મુજબ, મુંબઈ, ઉત્તર પ્રદેશમાં આવા ઘણા રિટેલર્સ છે જે કંપનીની ફ્રેન્ચાઈઝી લઈને દર મહિને 8-10 લાખ સુધીની કમાણી કરે છે. . જો કે, કમાણી શહેર અને સ્થાન મુજબ આધારિત છે.

ફ્રેન્ચાઇઝી મેળવવા માટે શું કરવું?

સામાન્ય આધાર ફ્રેન્ચાઇઝી તે લોકો માટે ઉપલબ્ધ છે જેઓ પહેલેથી જ પોતાનો મેડિકલ સ્ટોર ચલાવી રહ્યા છે અથવા જેઓ પોતાનો નવો સ્ટોર શરૂ કરવા માગે છે જો તમે આ કંપનીની ફ્રેન્ચાઇઝી લો છો, તો તમને કંપની તરફથી જ GA નો બ્રાન્ડ લોગો મળશે. આ સાથે, બ્રાન્ડિંગ મટિરિયલ, ઇન-હાઉસ પ્રોડક્ટ્સ અને મેડિસિન પાર્ટ્સ માટે ઇન-હાઉસ સોફ્ટવેર આપવામાં આવશે. આ માટે તમારે ડ્રગ લાયસન્સ પણ મેળવવું પડશે.

આ કંપની વિશે બધું જાણો

ભારતના સૌથી નાના સ્થાપક અર્જુન દેશપાંડેનો જેનરિક ફાઉન્ડેશન એક ફાર્મસી વ્યવસાય છે જે ઓનલાઇન અને ઓફલાઇન બંને રીતે કરી શકાય છે. સામાન્ય આધાર કંપની ભલે મહારાષ્ટ્રના પુણેથી શરૂ થઈ હોય પરંતુ હવે તેણે 18 રાજ્યોના 130 થી વધુ શહેરોમાં તેની પહોંચ ફેલાવી છે. રતન ટાટાએ પોતે આ ફાર્મા કંપનીમાં રોકાણ કર્યું છે.

કેવી રીતે અરજી કરવી તે જાણો?

કંપની અનુસાર, જો તમે આ કંપનીમાં જોડાઈને કમાવા માંગતા હો, તો તમારે પહેલા કંપનીની વેબસાઈટ https://genericaadhaar.com/ પર જવું પડશે. અહીં તમને બિઝનેસ ઓપોર્ચ્યુનિટીનો વિકલ્પ દેખાશે. અહીં ક્લિક કરવાથી ફ્રેન્ચાઇઝી માટે ઓનલાઇન ફોર્મ ખુલે છે. ઉપરાંત, વ્યવસાય વિશે વધુ જાણવા અને ફોર્મ ભરવા માટે તમે આ લિંકની મુલાકાત લઈ શકો છો- https://genericaadhaar.com/franchise-opportunities.php. ફોર્મમાં નામ, મોબાઈલ નંબર, ઈ-મેલ આઈડી સહિતની જરૂરી વિગતો દાખલ કરો અને સબમિટ બટન દબાવો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *