પત્નીને વોટસએપ પર ચેટિંગ કરવા રોકી તો, પતીના 3 દાંત તોડયા, લાકડી વડે માર પણ માર્યો

પત્નીને વોટસએપ પર ચેટિંગ કરવા રોકી તો, પતીના 3 દાંત તોડયા, લાકડી વડે માર પણ માર્યો

News & Views

હિમાચલ પ્રદેશની રાજધાની શિમલામાં હુમલાનો એક વિચિત્ર કેસ નોંધાયો છે. વાસ્તવમાં પતિ પત્નીને સોશિયલ સાઈટ વોટ્સએપ પર ચેટિંગ કરતા અટકાવતો હતો. તેના પર પત્નીએ ખરીફ ખાધી અને પતિના દાંત તોડી નાખ્યા. પત્ની તેનાથી સંતુષ્ટ ન હતી, તેથી તેણે લાકડીઓ વડે પતિ પર હુમલો કર્યો. જ્યારે હુમલાનો આ કેસ પોલીસ સુધી પહોંચ્યો છે અને તપાસ ચાલી રહી છે.

મળતી માહિતી મુજબ, આ થિયોગ પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના છૈલાનો કિસ્સો છે. પતિને ચેટિંગ કરતી વખતે પત્નીને રોકવી મોંઘી પડી. પત્નીનો મૂડ એટલો ખરાબ થઈ ગયો કે પત્નીએ પતિને ખરાબ રીતે માર્યો. પત્નીએ પતિ પર લાકડીઓ અને લાકડીઓ ફેંકી, જેના કારણે પતિના ત્રણ દાંત તૂટી ગયા. આ ઘટના ગુરુવારે સાંજે શિમલાને અડીને આવેલા થિયોગમાં બની હતી. ઈજાગ્રસ્ત પતિની ફરિયાદના આધારે, મેડિકલ રિપોર્ટના આધારે પોલીસે આરોપી પત્ની વિરુદ્ધ હુમલાની કલમો હેઠળ એફઆઈઆર નોંધી છે.

મળતી માહિતી મુજબ, ચૈલાના એક વ્યક્તિએ ફરિયાદ નોંધાવી છે કે તેની પત્ની ફોન પર કોઈની સાથે ચેટ કરી રહી હતી. જ્યારે તેણે તેની પત્નીને આ વિશે પૂછ્યું તો તે મોટેથી રડી પડી. પત્નીએ તેનો રસ્તો રોકી દીધો અને તેના પર લાકડીઓ ફેંકી અને તેનાથી તેના ત્રણ દાંત તૂટી ગયા,

શિમલાની એસપી મોનિકાએ શું કહ્યું?

શિમલા એસપી મોનિકાએ શુક્રવારે કહ્યું કે આરોપી મહિલા સામે IPC ની કલમ 341,323 અને 506 હેઠળ કેસ દાખલ કરીને કાર્યવાહી કરવામાં આવી રહી છે. કેસની તપાસ પૂર્ણ થયા બાદ જ ખબર પડશે કે હુમલાનું કારણ શું હતું?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *