ફ્લિપકાર્ટે તેના પ્રથમ સ્માર્ટફોન તરીકે માર્ક એમ 3 સ્માર્ટ લોન્ચ કર્યું, જેની કિંમત 7,999 રૂપિયા છે

ફ્લિપકાર્ટે તેના પ્રથમ સ્માર્ટફોન તરીકે માર્ક એમ 3 સ્માર્ટ લોન્ચ કર્યું, જેની કિંમત 7,999 રૂપિયા છે

Tech

ઇ-કોમર્સ સાઇટ ફ્લિપકાર્ટે તેના પ્રથમ સ્માર્ટફોન તરીકે માર્ક એમ 3 સ્માર્ટ લોન્ચ કર્યું છે. અગાઉ, ફ્લિપકાર્ટની માર્ક બ્રાન્ડ હેઠળ સ્માર્ટ ટીવી અને સ્પીકર લોન્ચ કરવામાં આવ્યા છે. માર્ક એમ 3 સ્માર્ટ એક બજેટ સ્માર્ટફોન છે જેમાં વોટરડ્રોપ નોચ ડિસ્પ્લે છે. આ સિવાય ફોનમાં ડ્યુઅલ રિયર કેમેરા સેટઅપ આપવામાં આવ્યું છે. માર્ક એમ 3 સ્માર્ટનું વેચાણ ફ્લિપકાર્ટના બિગ બિલિયન ડેઝ સેલમાં થશે.

MarQ M3 Smart ની ભારતમાં કિંમત

માર્ક M3 સ્માર્ટ સ્માર્ટફોનની કિંમત 7,999 રૂપિયા રાખવામાં આવી છે, જોકે વેચાણ દરમિયાન તેને 6,299 રૂપિયામાં ખરીદવાની તક મળશે. 2 જીબી રેમ સાથે ફોનમાં 32 જીબી સ્ટોરેજ મળશે. તેનું વેચાણ 7 ઓક્ટોબરથી થશે. MarQ M3 સ્માર્ટને બ્લેક અને બ્લૂ કલરમાં ખરીદી શકાય છે. આ ફોન Micromax In 2b, Realme C21Y, Lava Z2s જેવા સ્માર્ટફોન સાથે સ્પર્ધા કરશે.

MarQ M3 Smart ના સ્પષ્ટીકરણો

MarQ M3 Smart માં Android 10 આપવામાં આવ્યું છે. MarQ M3 સ્માર્ટ 720 × 1560 પિક્સેલ્સના રિઝોલ્યુશન સાથે 6.088-ઇંચ HD+ ડિસ્પ્લે આપે છે. ડિસ્પ્લે 2.5 ડી કર્વ્ડ ગ્લાસથી સુરક્ષિત છે. ફોનમાં 1.6GHz ઓક્ટા-કોર પ્રોસેસર છે, જેનું નામ અને મોડેલની માહિતી અત્યારે ઉપલબ્ધ નથી. તેમાં 2 જીબી રેમ સાથે 32 જીબી સ્ટોરેજ છે, જેને મેમરી કાર્ડની મદદથી 256 જીબી સુધી વધારી શકાય છે.

MarQ M3 Smart ના કેમેરા

કેમેરાની વાત કરીએ તો ફ્લિપકાર્ટના આ પહેલા ફોનમાં ડ્યુઅલ રિયર કેમેરા સેટઅપ છે જેમાં પ્રાથમિક લેન્સ 13 મેગાપિક્સલનો છે. બીજો લેન્સ ડિજિટલ છે, જેના વિશે કંપનીએ મેગાપિક્સલ વિશે માહિતી આપી નથી. ફ્રન્ટમાં 5 મેગાપિક્સલનો કેમેરો આપવામાં આવ્યો છે. કેમેરા સાથે નાઇટ મોડ, બ્યુટી મોડ, સ્લો મોશન, ટાઇમલેપ્સ વગેરે ફીચર્સ આપવામાં આવ્યા છે.

MarQ M3 Smart ની બેટરી

ફોનમાં 5000mAh ની બેટરી છે, જેના પર 24 કલાક મ્યુઝિક પ્લેબેકનો દાવો કરવામાં આવ્યો છે. ફોનમાં ફેસ અનલોક આપવામાં આવ્યું છે, જ્યારે ફિંગરપ્રિન્ટ સેન્સર તેમાં નથી. કનેક્ટિવિટી માટે, તેમાં 3.5mm ઓડિયો જેક, માઇક્રો યુએસબી, ડ્યુઅલ સિમ કાર્ડ સ્લોટ, વાઇ-ફાઇ, બ્લૂટૂથ v4.2, GPS, 4G જેવી સુવિધાઓ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *