હનીમૂનથી પરત આવેલી ડોક્ટરની પત્નીએ કહ્યું- 'મારા પતિ ગે છે', પતિએ કોર્ટને કહ્યું 'બોર્નવિટા' કારણ છે

હનીમૂનથી પરત આવેલી ડોક્ટરની પત્નીએ કહ્યું- ‘મારા પતિ ગે છે’, પતિએ કોર્ટને કહ્યું ‘બોર્નવિટા’ કારણ છે

News & Views

છત્તીસગઢના બિલાસપુરનું એક દંપતી નવા લગ્ન બાદ મુંબઈ ગયું હતું. ત્યાંથી પતિ -પત્ની હનીમૂન પર રાજસ્થાનની રાજધાની જયપુર ગયા. પરંતુ હનીમૂનથી પરત ફરતાની સાથે જ નવા લગ્નની ખુશી પારિવારિક વિવાદમાં ફેરવાઈ ગઈ. ડોક્ટર પત્નીએ પતિની મર્દાનગી પર સવાલો ઉભા કર્યા. પત્નીએ તેના મિત્રો અને પતિના સહકર્મચારીઓને ફોન કરવાનું શરૂ કર્યું અને કહ્યું કે મારા પતિ ‘ગે’ છે, લગ્ન પછી અમારી વચ્ચે કોઈ શારીરિક સંબંધ નથી. આશરે એક વર્ષ જૂના આ કેસની ચર્ચા છેલ્લા સોમવારથી છત્તીસગઢમાં ઘણી થઈ રહી છે.

વાસ્તવમાં, બિલાસપુરના રહેવાસી ડો.આકાંક્ષા શુક્લાએ 4 ફેબ્રુઆરી 2018 ના રોજ અભિનવ શર્મા સાથે લગ્ન કર્યા હતા. લગ્ન બાદ પતિ આકાંક્ષાને પોતાની સાથે મુંબઈ લઈ ગયો. આ પછી બંને હનીમૂન માટે જયપુર પણ ગયા, પરંતુ હનીમૂનથી પરત ફર્યાના થોડા દિવસો બાદ પતિ -પત્ની વચ્ચે વિવાદ શરૂ થયો. ડોક્ટર પત્નીએ તેના પતિ પર ગંભીર આક્ષેપો કર્યા. ડોક્ટરે તેના સાથીઓને કહ્યું કે તેનો પતિ ‘ગે’ છે. એટલું જ નહીં પતિ સામે દહેજ ઉત્પીડનનો કેસ પણ નોંધવામાં આવ્યો હતો.

પતિ કોર્ટ પહોંચ્યો

પત્નીના આ આરોપ પર, પતિને ઘણી નિંદા થઈ અને તેના મિત્રોએ તેને હીન કક્ષાથી જોવાનું શરૂ કર્યું. આ પછી પતિ અભિનવે રાયપુર કોર્ટમાં માનહાનિનો કેસ દાખલ કર્યો. અભિનવે પત્ની અને તેના અન્ય સંબંધીઓ પર આરોપો લગાવ્યા. આ પછી, સોમવારે, રાવપુરના ન્યાયિક મેજિસ્ટ્રેટ ફર્સ્ટ ક્લાસ પવન કુમાર અગ્રવાલની કોર્ટે પત્ની અને તેના સંબંધીઓને સમન્સ જારી કર્યા છે.

પતિએ પત્નીનું ‘બોર્નવિટા કનેક્શન’ કહ્યું

આ કેસના પતિ અભિનવ શર્મા, કોર્ટમાં પક્ષકાર છે કે તેણે મુંબઈમાં નોકરી કરી હતી. લગ્ન બાદ તેઓ પત્ની ડો.આકાંક્ષા શુક્લા સાથે લગ્ન કર્યા બાદ મુંબઈ ગયા હતા. પત્ની દિવસભર ઘરમાં કોઈ કામ કરતી ન હતી અને ‘બોર્નવિટા’ના નામે તેના મોબાઈલ પર સેવ નંબર પર કલાકો સુધી વાતો કરતી હતી. પતિએ કોર્ટને જણાવ્યું કે બોર્નવિટાના નામે સેવ નંબર પત્નીના પ્રેમી ડો.વિવેક ઉપાધ્યાયનો છે. પતિએ કોર્ટમાં એમ પણ કહ્યું કે કોલેજ સમયથી બંને વચ્ચે પ્રેમ સંબંધ છે, તેથી તેની પત્ની તેના પર બિલાસપુર રહેવા દબાણ કરતી હતી, જ્યારે તે કેનેડા જવા માંગતી હતી.

મેડિકલ રિપોર્ટ કોર્ટમાં રજૂ કર્યો

અભિનવે કોર્ટને જણાવ્યું કે પત્ની આકાંક્ષાએ તેની ઓફિસ બોલાવી અને તેની મહિલા મિત્રોને પણ કહ્યું કે તેનો પતિ ‘ગે’ છે અને લગ્ન પછી બંને વચ્ચે કોઈ સંબંધ નથી. આ શબ્દ ધીમે ધીમે તેની ઓફિસમાં ફેલાઈ ગયો અને તેને (પતિ) ઓફિસમાં નીચે જોવામાં આવી. પતિએ પત્ની પર દારૂ પીને હંગામો મચાવવાનો આરોપ પણ લગાવ્યો હતો. પોતાનો મેડિકલ ટેસ્ટ કરાવ્યા બાદ અભિનવે કોર્ટમાં રિપોર્ટ રજૂ કર્યો હતો, જેમાં ડોક્ટરોએ તેને કહ્યું છે કે તે મહિલાઓ સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધવા માટે યોગ્ય છે.

સંબંધીઓ સામે કેસ દાખલ કરવામાં આવશે

અભિનવ શર્માએ તેની પત્નીની મોટી બહેન સમીક્ષા દુબે, સાળો પ્રશાંત દુબે, મોટા ભાઈ મયંક શેખર શર્મા અને પિતા શિવરામ પ્રસાદ શુક્લા વિરુદ્ધ કલમ 200 Cr.No હેઠળ કોર્ટમાં કેસ દાખલ કર્યો હતો. ભાડવીની કલમ 500/34 હેઠળ ગુનો નોંધવા માટે ફરિયાદ રજૂ કરવામાં આવી છે. આ ફરિયાદ પર કોર્ટે ડો.આકાંક્ષા શુક્લ શર્મા અને અન્ય ચાર સામે કેસ નોંધ્યો છે અને સમન્સ જારી કરવાનો આદેશ આપ્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *