અંધ બોયફ્રેન્ડ મેળવીને આ છોકરી ખૂબ જ ખુશ છે, પછી ગણાવ્યા ફાયદા!

અંધ બોયફ્રેન્ડ મેળવીને આ છોકરી ખૂબ જ ખુશ છે, પછી ગણાવ્યા ફાયદા!

Viral World

જ્યારે તમારા માટે પરફેક્ટ મેચ શોધવાની વાત આવે છે, ત્યારે દરેક વ્યક્તિ એવો પાર્ટનર ઈચ્છે છે જે તેના કરતા સારો હોય. જોકે, નિયા એસ્પેરાન્ઝા નામની મહિલાએ ટિકટોક વીડિયો દ્વારા જણાવ્યું છે કે તે એક બ્લાઈન્ડ બોયફ્રેન્ડને ડેટ કરી રહી છે. મહિલાએ વીડિયોમાં એમ પણ કહ્યું છે કે તે તેના બોયફ્રેન્ડ સાથે ખૂબ જ ખુશ છે કારણ કે એવી ઘણી વસ્તુઓ છે જે માત્ર એક અંધ વ્યક્તિ જ કરી શકે છે.

જો કે છોકરીઓ હંમેશા ઇચ્છે છે કે તેમના બોયફ્રેન્ડ દેખાવમાં સારા હોય, પરંતુ નિયા એસ્પેરાન્ઝા નામની મહિલાની વિચારસરણી આ બાબતમાં સામાન્ય છોકરીઓ કરતા સાવ અલગ છે. તે હાલમાં એક બ્લાઈન્ડ પુરુષને ડેટ કરી રહી છે અને તે કહે છે કે બ્લાઈન્ડ બોયફ્રેન્ડ રાખવાના ઘણા ફાયદા છે, જે સામાન્ય જીવનસાથી સાથે મળી શકતા નથી.

તેના બોયફ્રેન્ડની નજર ન હોવાના ફાયદા ગણાવતા નિયા કહે છે કે તે તેના માટે પરફેક્ટ છે કારણ કે જ્યારે પણ તે તેનો ફોટો લેતી હોય છે ત્યારે તેને ખબર પણ પડતી નથી. ડેઈલી સ્ટાર અનુસાર, નિયા કહે છે કે તેણે અન્ય છોકરીઓની જેમ બોયફ્રેન્ડને લઈને અસુરક્ષિત રહેવાની જરૂર નથી. તેનો બોયફ્રેન્ડ તેને પ્રેમ કરે છે, તેના દેખાવને નહીં.

આમ પણ થાય ધ્યાન રાખજો : એક મહિના પહેલા બળાત્કાર, હવે છોકરીની લાશ ઝાડ પર લટકતી મળી, પરિવારજનોએ લગાવ્યા આ આરોપ

બ્લાઇન્ડ બોયફ્રેન્ડ હોવાના ફાયદા

મહિલાએ બ્લાઈન્ડ બોયફ્રેન્ડ હોવાના જે ફાયદાઓ જણાવ્યા છે, તેમાં રાખ્યા છે 5 પોઈન્ટ-

(1) પહેલો ફાયદો એ સ્ત્રી કહે છે કે તેનો બોયફ્રેન્ડ ક્યાંય દેખાતો નથી, તેના માટે સુરક્ષિત રહેવાની વાત છે.

(2) સ્ત્રી કેવી દેખાય છે તેની પરવા કરતી નથી. આ રીતે, તેને વધુ માવજત કરવાની જરૂર નથી.

(3) બ્લાઈન્ડ બોયફ્રેન્ડ હોવાને કારણે તેણે તેના બોયફ્રેન્ડ માટે ખરીદેલી કોઈપણ ગિફ્ટ છુપાવવી પડતી નથી.

(4) આ સિવાય તે ફની સ્વરમાં કહે છે કે તેને ક્યારેય ખબર નહોતી કે તે તેનો વીડિયો શૂટ કરી રહી છે.

(5) પાંચમા ફાયદા તરીકે, તેણી કહે છે કે તેણીએ ક્યારેય બેકસીટ ડ્રાઇવિંગ કરવું પડતું નથી.

લોકોને સેન્સ ઓફ હ્યુમર ગમ્યું નહીં

સોશિયલ મીડિયા પર લોકોએ છોકરીને આ સ્ટોરીમાં રસપ્રદ એન્ગલ બતાવ્યો, જ્યારે કેટલાક લોકોને તેની ફની સ્ટાઇલ બિલકુલ પસંદ ન આવી. એક યુઝરે કહ્યું કે તેની ગર્લફ્રેન્ડ અંધ છે અને તે હંમેશા તેને કંઈક શીખવે છે. તે જ સમયે એક યુઝરે નિયાની સેન્સ ઓફ હ્યુમર પર નિશાન સાધ્યું અને કહ્યું કે તેને તેની સેન્સ ઓફ હ્યુમર પસંદ નથી. જોકે મોટાભાગના લોકો માનતા હતા કે નબળાઈને અવગણીને જીવન ખુશીથી જીવી શકાય છે.

નીચે આપેલી લીંક પર ક્લિક કરીને જોડાઓ એકતા ન્યૂઝ Ekta News સાથે. અમારું ફેસબુક પેજ લાઈક કરો અને ફોન પર અપડેટ્સ મેળવતા રહો.

1 thought on “અંધ બોયફ્રેન્ડ મેળવીને આ છોકરી ખૂબ જ ખુશ છે, પછી ગણાવ્યા ફાયદા!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *