'બસપન કા પ્યાર'ના સહદેવ રોડ અકસ્માતમાં ગંભીર રીતે ઘાયલ

‘બસપન કા પ્યાર’ના સહદેવ રોડ અકસ્માતમાં ગંભીર રીતે ઘાયલ

‘બસપન કા પ્યાર’ ગીત દ્વારા રાતોરાત દેશભરમાં લોકપ્રિય બનેલા સહદેવ દેરડો આજે માર્ગ અકસ્માતમાં ઘાયલ થયા હતા. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, છત્તીસગઢના રહેવાસી સહદેવનો આજે સુકમા પાસે અકસ્માત થયો હતો, ત્યારબાદ તેને હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યો છે જ્યાં તેની સારવાર ચાલી રહી છે.

સહદેવ દેરડો રોડ અકસ્માત

‘બસપન કા પ્યાર’ ગીત દ્વારા રાતોરાત દેશભરમાં લોકપ્રિય બનેલા સહદેવ દેરડો આજે માર્ગ અકસ્માતમાં ઘાયલ થયા હતા. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, છત્તીસગઢના રહેવાસી સહદેવનો આજે સુકમા પાસે અકસ્માત થયો હતો, ત્યારબાદ તેને હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યો છે જ્યાં તેની સારવાર ચાલી રહી છે.

'બસપન કા પ્યાર'ના સહદેવ રોડ અકસ્માતમાં ગંભીર રીતે ઘાયલ

બોલિવૂડ સિંગર બાદશાહે પણ માર્ગ અકસ્માતની માહિતી મળ્યા બાદ સહદેવના પરિવારના સભ્યો સાથે ફોન પર વાત કરી હતી. તે સહદેવની તબિયતમાં ગયો અને જરૂર પડ્યે શક્ય તમામ મદદ કરવાનું વચન આપ્યું. બાદશાહે સહદેવના ઝડપી સ્વસ્થ થવાની આશા વ્યક્ત કરી હતી.બૉલીવુડ સિંગર બાદશાહે પણ માર્ગ અકસ્માતની માહિતી મળ્યા બાદ સહદેવના પરિવારના સભ્યો સાથે ફોન પર વાત કરી હતી. તે સહદેવની તબિયતમાં ગયો અને જરૂર પડ્યે શક્ય તમામ મદદ કરવાનું વચન આપ્યું. બાદશાહને આશા હતી કે સહદેવ જલ્દી સ્વસ્થ થઈ જશે.

નીચે આપેલી લીંક પર ક્લિક કરીને જોડાઓ એકતા ન્યૂઝ Ekta News સાથે. અમારું ફેસબુક પેજ લાઈક કરો અને ફોન પર અપડેટ્સ મેળવતા રહો.

Similar Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published.